Tónleikar / Concerts

Jan 2013

08 jan Mið: Skerðing og My city burns frítt inn

09 jan Fim: Darknote, Wistaria, Blood Feud/ frítt inn

10 jan Fös: Ojbarasta og Hide your kids frítt inn____Must see

11 jan Lau: Bluegrass kvöld / Illgresi og fleiri. Frítt inn

15 jan Mið: Urban Lumber og Blær frítt inn

16 jan Fim: Narthraal, Wistaria og Aeterna / frítt inn

17 jan Fös: Amaba Daba, RVK Soundsystem, Cell7_____Must see

23 jan Fim: Low fi stórkvöld/ Páll Ívan, DJ flugvél og geimskip, og fleiri frítt inn ______Must see

25 jan Lau: Frost og fleiri

30 jan Fim: Leoncie

Des 2013

04 des Mið: DJ Flugvél og Geimskip/ Páll Ívan/ Lord Pussywhip/ Arnljótur free entrance

05 des Fim: Caterpillarmen, Captain Fufanu og Bjór / 1000 krónur inn

06 des Fös: Útgáfutónleikar Bellstop/1500 krónur entrance

07 des Lau: Aeterna, ITCOM and Ophidan 1, 700 krónur entrance

12 des Fim: Grímur og Ósk / Frítt inn

13 des Fös: Próflokadjamm / Sometime, UMTBS / Halleluwah

14 des Lau: Lay Low, Snorri Helga og My Bubba and me/ 2500 krónur entrance

18 des: 

19 des Mið: Höfnin/ fyrirlestrarkvöld FÍT

20 des Fim: Kaleo jólatónleikar

21 des Fös: Jólaplögg Record Records

22 des Lau: Frost/ Jólatónleikar

23 des Sun: Halleluwah, þorláksmessutónleikar

27 des Fös: Rappkvöld kvenna

28 des Lau: Skelkur í Bringu og Muck

31. des Þri: Nýárspartý

 

 

Nóv 2013

Fös 1 – Airwaves
Lau 2 – Airwaves
Sun 3 – Airwaves
Mið 6 – Myrra – Love & Fog
Fös 8 – Vintage Caravan – Conflictions & Nykur
Lau 9 – BLACK SABBATH TRIBUTE
MIÐ 13 – Bellstop / Nolo (Frítt inn)
Fös 15 – Alchemia – Why Not Jack (frítt inn)
Lau 16 – Leaves – Tilbury – Monotown
Mið 17 – DJ Flugvél & Geimskip
Fim 21 – Jötunmóð & Moldun
Fös 22 – 35 ára afmæli Fræbblana (frítt inn)
Lau 23 – Shogun – We Made God – Endless Dark
Mið 27 – Svavar Knútur (Jólatónleikar)
Fös 29 – Aðdáendaklúbbur Skálmaldar
Lau 30 – Kveðjutónleikar Sudden Weather Change (1000 kr)

 

 

Okt 2013

Fim 3 – Funk Kvöld
Fös 4 – Guðni þór – frumsýning á vídeó
Lau 5 – Tvö Dónaleg Haust
Fim 10 – Oyama – Pétur Ben – Mamút
Fös 11 –  Sveitaball frá miðnætti
Lau 14 –  LOKAÐ-
Mið 16 – Kælan Mikla – Skelkur í Bringu – Godzilla
Fim 17 – Klikk – Trust The Lies – Messy Buckets
Fös 18 – Hljómsveitin 20 – Retrobot – Ósk
Lau 19 – EINKA PARTÝ -
Fim 24 – Herra Valli – HEK – María Vikoría
Fös 25 – Versló Waves
Lau 26 – Activators – Kill Pretty – Caterpillarmen – Five Bellies & Dýrðin.
Mið 30 – 3 Nóv : ICELAND AIRWAVES

 

Sept 2013
Fim 5 – Benny Crespos Gang – Vök
Fös 6 – Jack Live
Lau 7 – Og Hvað Party
Mið 11 – ÓRAFMAGNAÐ – Þórunn Antonía og Elín Ey
Fim 12 – Skelkur í bringu – Pungsig – Alchemia
Fös 13 – Bræðingurinn 2013 – Ultra Mega Technobandið Stefán – Bloodgroup – ofl.
Lau 14 – Útgáfutónleikar: IN THE COMPANY OF MEN – ásamt Malignant Mist – Mass og leynigestum.
Mið 18 – ÓRAFMAGNAÐ KVÖLD
Fim 19 – Casio Fatso – Treisí – Sindri Eldon & the Ways – Blind Bargain.
Fös 20 – TBA
Lau 21 – CULT OF LUNA
Mið 25 – ÓRAFMAGNAÐ
Fim 26 – FALK (Fuck all lets kill) ofl
Fös 27 – TBA
Lau 28 – Kiss Stúlka

Ágúst 2013
Fös 9 – Kaleo – Johnny and the Rest
Lau 10 – Noise & Gestir
Mið 14 – Mosi Frændi
Fim 15 – Hubris ofl
Fös 16 – Erpur/Sesar/Haffi Haff/Addi
Lau 17 – Boogie Trouble & Gestir
Fim 22 – Treisí & Gestir
Fös 23 – TBA TBA TBA
Lau 24 – Plastic Gods
Fim 29 – Svavar Knútur & Skúli Mennski
Fös 30 – Mood & Illgresi
Lau 31 – SKÁLMÖLD

Júlí 2013
Fim 4 – Pub Quiz – húsið opnar 21:00 Quiz byrjar upp úr 22:00
Fös 5 – Alice in Chains Tribute!
Lau 6 – Skelkur í Bringu ofl
Sun 7 – Rocky Horror Pictureshow 22:00 Bíókvöld Gauksins
Mið 10 – Eistnaflug Forréttur : Earth Devide, angist, momentum, helhorse
Fim 11 – Johnny and the rest – chinese Joplin
Fös 12 – Eivør Pálsdóttir
Lau 13 – Noise ofl+
Sun 14 – Pub Quiz – húsið opnar 21:00 Quiz byrjar upp úr 22:00
Mið 17 – Vont TV Partý
Fim 18 – Jötunmóð – Víkinga metall
Fös 19 – Útgáfu tónleikar Guðni Þór
Lau 20 – Pönk
Sun 21 – Pub Quiz – húsið opnar 21:00 Quiz byrjar upp úr 22:00
Fim 25 – The Big Band Theory, Funkaholics
Fös 26 – TBA
Lau 27 – Johnny and the rest, caterpillarmenn, babies, hrafntinna OG WHY NOT JACK
Sun 28 – Pub Quiz – húsið opnar 21:00 Quiz byrjar upp úr 22:00

Júní 2013

- Dagskrá væntanleg fyrir 1. júní -
Lau 1 – RATM – Tribute
Fim 6 -Chinese Joplin
Fös 7 – Morgan Kane, Distort City, Scarlet og Mojo Boutique
Lau 8 – Blood Fued – Wistaria – Atrum
Fim 13 – Eflum Íslenskt Tónlistarlíf
Fös 14 – Icarus, dorian gray, trust the lies , Moldun, Endless Dark
Lau 15 – Big band theory – Audio Nation – Skerðingur – Funkaholic
Sun 16 – Love and Fog – Caterpillarmenn, Babies – Ojbarasta
Mán 17 -
Fim 20 -
Fös 21 – Momentum, azoic og morð
Lau 22 – Thinktag og Chinese Joplin
Fim 27 -
Fös 28 -
Lau 29 -

MAI 2013
Lau 4 – BRAIN POLICE Alchemia og Why Not Jack? hita upp
Mið 8 – Skelkur í bringu – Saktmóðigur – Fræbbblarnir – Mosi frændi – Hellvar
Fim 9 – UPPISTAND – Ari Eldjárn og Guðni Ágústsson
Fös 10 – GUNS N ROSES TRIBUTE
Lau 11 – SKÁLMÖLD
Fös 17 – Fræbblarnir, Saktmóðigur, Norn og Pungsig
Lau 18 – Ultramegatechnobandið Stefán + gestir
Fim 23 – Málmsmíðafélagið spilar eðal rokk
Fös 24 – MEIK – KISS TRIBUTE
Lau 25 – Quadruplos – ThizOne – Pollux
Fim 30 – Eflum íslenskt tónlistarlíf
Fös 31 – DIMMA OG DEAD SEA APPLE

APRÍL 2013
Mið 3 – Kósýkvöld – Fríða og Dýrið
Fim 4 – SÖGUR AF BANDI – Bjartmar Guðlaugsson
Fös 5 – Foo Fighters tribute
Lau 6 – Wacken Metal Battle Eftirpartý + Angist og The Vintage Caravan
Lau 13 – Kontinuum – Momentum – We made God
Sun 14 – Vinylplötumarkaður
Fim 18 – Trust The Lies,In the company of men, Wistaria og Auðn
Fös 19 – Hljómsveitin Playmo
Lau 20 – Lena Mist – Marjan Venema – Vök, sigurvegarar Músíktilrauna – Ylja – Kojak og DJ Kiddi Rokk
Mið 24 – HETJUR ásamt rokktrúbbadúett Gísla og Andra
Fim 25 – Sveinbjörn Hafsteinsson og Munaðarleysingjarnir
Fös 26 – CCP Partý, 0xDEADBEEF – Sushi Submarine – Norn
Lau 27 – Kjurr, Vök, Retrobot og Just Another Snake Cult

MARS 2013
Fös 1 – TIL HAMINGJU MEÐ BJÓRDAGINN – TILBOÐ Á BARNUM OG DJ-KIDDI ROKK
Lau 2 – Mintan 2013 – Emmsjé Gauti – Úlfur Úlfur – Agent Frasco
Fim 7 – Alchemia – Why not Jack?
Fös 8 – Útgáfutónleikar Project LoneWolf ásamt Noise og We Made God
Lau 9 – SKÁLMÖLD
Fim 14 – Ferja – Urban Lumber – Sushi Submarine
Fös 15 – BLÁTT ÁFRAM styrktartónleikar – Fræbblarnir – Diamond Thunder – Why not Jack – Alchemia -
The wicked strangers – Morgan kane – Morning after youth – Mercy Buckets – Retrobot
Lau 16 – Vintage Caravan
Fim 21 – Texas Muffin
Lau 23 – Lára Rúnars – Bloodgroup – Fears (UK)
Sun 24 – PLÖTUMARKAÐUR GAUKSINS
Mið 27 – STYRKJUM ÍSLENSKT TÓNLISTARLÍF – Noise, Morgan Kane, Morning after youth, Casio Fatso, Sushi sumbarine, The wicked strangers
Fim 28 – Styktartónleikar Páls Sverrissonar – SNIGLABANDIÐ
Fös 29 – Fell Voices (USA) Ash Borer (USA) ásamt Azoic og NYIÞ
Lau 30 – Cosmic Call – Jón Þór og Waveland

FEBRÚAR 2013

Fös 1 – Guns & Roses Tribute
Lau 2 – HETJUR
Fim 7 – Birgir Örn Steinarsson (Biggi Maus) og Árstíðir
Fös 8 – WHY NOT JACK + Gestir
Lau 9 – BLÚSBROT
Fim 14 -Sonar tónlistarhátíð/OFF VENUE
Fös 15 – Sonar tónlistarhátíð/OFF VENUE
Lau 16 – Sonar tónlistarhátíð/OFF VENUE
Fös 22 – ENDLESS DARK
Lau 23 – CHRIS CORNELL TRIBUTE

JANÚAR 2013

Fös 4 – Pönk Tónleikar
Lau 5 – Einka partý
Fös 11 – Ojbarasta & RVK Soundsystem
Lau 12 – ICARUS – WE MADE GOD – TRUST THE LIES
Fim 17 – UPPISTAND
Fös 18 – Race Against The Machine Tribute
Lau 19 – Útgáfutónleikar – Völva og Hindurvættir
Fim 24 – Pearl Jam Accoustic
Lau 26 – Sólstafir og Kontinuum

DESEMBER

Lau 01 – Steed Lord & Legend
Fim 06 – Pétur Ben & Lára ásamt Oyama
Fös 07 – Minningartónleikar Arnars. Brain Police,  Champions Of Death, Lára, Pétur Ben ofl. Ókeypis aðgangur.
Lau 08 – Skálmöld (all ages & 20+ tónleikar)
Fim 13 – Pearl Jam unplugged tribute
Fös 14 – Fjandinn Metal festival
Lau 15 – Uppvakningakvöld Gamla Gauksins: Quicksand Jesus, Dead Sea Apple, Dos Pilas, Bone China, In Bloom
Fös 21 - Andkristnihátíðin
Lau 22 – Andkristnihátíðin
Mið 26 – SIGN
Fim 27 – Ósk, Einar Lövdahl ásamt Hjörðinni og Lockerbie. Frítt Inn
Fös 28 – The Welfare Poets (USA) ásamt Ghostigital, 7Berg, RVK Soundsystem, Gnúsi Jones ofl.
Lau 29 – STÓNS

NOVEMBER

Fim 01 – Iceland Airwaves
Fös 02 – Iceland Airwaves
Lau 03 – Iceland Airwaves
Sun 04 – Iceland Airwaves
Lau 17 – Dynfari ofl.
Fim 22 – Blúshátíð Bjögga Gísla
Fös 23 – Blúshátíð Bjögga Gísla
Lau 24 – Blúshátíð Bjögga Gísla
Sun 25 – Blúshátíð Bjögga Gísla
Fim 29 – Benni Hemm Hemm & Just Another Snake Cult
Fös 30 – Einkasamkvæmi. Allir rokkarar velkomnir á fría tónleika frá kl:23:30

OKTÓBER

Fim 04 – Jack Live
Fös 05 – Jack Live
Lau 06 – Jack Live
Fös 12 – Valdimar
Lau 13 - White Night party. Latin House, Electro House, House, Dubstep, Breakdance ofl ofl.
Fös 19 – Wistaria, Angist, Aeterna, Blood Feud
Lau 20 – Járnstjarna (CAN)           Soundcloud    music
Mið 31 – Iceland Airwaves

SEPTEMBER

Lau 01 – Movida Corona Dj undankeppni
Mán 03 – Baraflokkurinn
Fös 07 – Ensími & Kiriyama Family
Lau 08 – Rokkjötnar eftirpartí með HETJUR og Dj Kidda Rokk
Fim 13 – Uppistand með DeAnne Smith (US)
Lau 15 – OM (US) & The Heavy Experience
Fös 21 – Dorian Gray, JAN (US) ofl.
Lau 22 - B. Dolan (US)
Fim 27 – Uppistand með Freddie Rutz (Swiss)

ÁGÚST

Lau 02 – Geirmundur Valtýsson & hljómsveit
Mið 08 - In Siren (útgáfutónleikar) ásamt Memoir
Fös 10 – Celestine (útgáfutónleikar)
Lau 11 – Bloodshot Bill (CAN) ásamt Langa Sela & Skuggunum
Lau 18 – Sveitaball með Á Móti Sól
Mið 22 – Japandroids (CAN)
Fim 23 – Sight Of Empiness (COS) / Beneath / Ophidian I / Atrum
Fös 24 – Rokkkvöld með Alchemia, Why Not Jack, Diamond Thunder, Chernobyl. FRÍTT INN
Sun 26 – Ceremony (US)
Þri 28 – Kveðjutónleikar Ólafar Jöru & Gunnars.

JÚLÍ

Fim 05 – Gay Parade
Fös 06 – Alan Jones R&B Hip-Hop Live Party
Lau 07 – Endless Dark
Fim 12 – Dúndurfréttir
Fös 20 – Beneath (útgáfutónleikar)

JÚNÍ

Lau 09 – ENTOMBED (SE)            EvEnT
Lau 16 – Uppvakningakvöld Gamla Gauksins: BOTNLEÐJA           EvEnT
Fös 22 – Hexis (DK) & Muck
Lau 23 – Innvortis (Útgáfutónleikar)
Fös 29 – World Narcosis / Dynfari / Carpe Noctem

MAÍ

Fös 04 – Muck & Plastic Gods
Lau 05 – Berndsen & Þórunn Antónía
Fös 11 – Próflokadjamm
Mið 16 – Reykjavík Live Festival
Fim 17 – Reykjavík Live Festival
Fös 18 – Reykjavík Live Festival
Lau 19 – Reykjavík Live Festival
Sun 20 – Reykjavík Live Festival
Fim 24 – Rock in Reykjavik 2.0         EvEnT
Fös 25 – Gogoyoko tónleikar

APRIL

Mið 04 – Nóra, LOW ROAR og Orphic Oxtra.        EvEnT
Fös 06 – Úlfur úlfur, Gipsy Train (FO), Ultra Mega Technobandið Stefán FRÍTT INN      EvEnT
Lau 07 – SEVERED CROTCH, GONE POSTAL OG BLOOD FEUD   EvEnT
Fös 13 – Lufguitar keppni Beck´s   SKRÁNING
Sun 15 – Katrín & hljómsveit. Útgáfutónleikar smáskífu.      EvEnT
Þri 17 – Engelsholm Castle Folk Highschool for Arts & Music (DK). FREE CONCERT                      EvEnT
Fim 19 – Beck´s kynnir Skúrinn á Rás 2 LIVE tónleikar. FREE CONCERT
Lau 21 – Iron Maiden Tribute: The Number of the Beast – 30 ára útgáfuafmælistónleikar      EvEnT
Fim 26 – The Dharma Body (US) ásamt Cynic Guru & Marjan Venema (Holland). FREE CONCERT          EvEnT
Lau 28 – DJ Keppni 2012              EvEnT

MARS

Fim 01 – Beck´s kynnir Skúrinn á Rás 2 LIVE tónleikar.   FREE CONCERT         EvEnT
Fös 02 – Högni Reistrup (FO) ásamt hljómsveit & Guðrið Hansdóttir (FO)        EvEnT
Lau 03 – MUCK útgáfutónleikar ásamt Mammút ofl.        EvEnT
Mið 07 – Motorhead kvöld        FREE CONCERT           EvEnT
Fös 09 – Benjamin (FO), Guðríð Hansdóttir (FO), Dorian Stevens (US)          EvEnT
Lau 10 – Shure Drum Mastery – Loka baráttan!     FREE CONCERT     EvEnT
Þri 13 – GBOB 2012 undankvöld 1              EvEnT
Mið 14 – GBOB 2012 undankvöld 2                      EvEnT
Fim 15 – GBOB 2012 undankvöld 3                EvEnT
Fös 16 – GBOB 2012 undankvöld 4              EvEnT
Lau 17 – GBOB 2012 ÚRSLITAKVÖLD         EvEnT
Mið 21 – HEK, Örför og Mogadon     FREE CONCERT
Fös 23 – Dorian Gray, Finnegan, We Made God, Why Not Jack.  FREE CONCERT     EvEnT
Lau 24 – Agent Fresco, Vicky, Caterpillarmen (nemendafélagstilboð gilda ekki)      EvEnT
Fim 29 – Kiriyama Family, M-Band og Nolo           EvEnT
Fös 30 – Dandelion Seeds, Sudden Weather Change. FREE CONCERT      EvEnT

FEBRÚAR

Fim 02 – Lights On the Highway       EvEnT
Fös 03 – Juliet´s November / Trust The Lies / We Made God                 EvEnT
Lau 04 – Skálmöld og gestir       EvEnT
Fim 09 – Beck´s kynnir Skúrinn á Rás 2 LIVE tónleikar.
Fim 16 – Etta James Tribute         EvEnT
Fös 17 – Brain Police og gestir           EvEnT
Fim 23 – Magrudergrind (US) + Logn + Plastic Gods     EvEnT

JANÚAR

Mið 04 – Beck´s kynnir Skúrinn á Rás 2 LIVE tónleikar.     EvEnT
Lau 07 – Wistaria & vinir.    EvEnT
Fös 13 – Best Of Grunge Tribute – FRÍTT INN      EvEnT
Fim 19 – Janis Joplin Tribute (Bryndís Ásmunds & hljómsveit)      EvEnT
Fim 26 – Monsoon Drive ásamt vinum      EvEnT
Lau 28 – LEONCIE & Dr. Spock – UPPSELT        EvEnT
Sun 29 – Guðmundur Pétursson / GP! BAND & – MEKKAMOOS            EvEnT